![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/u2j4lurgesgk84s8c0.jpg)
วันอังคาร ที่ 18 มิถุนายน 2567 เวลา 13.00 น. ดร.นพ.สมชายโชติ ปิยวัชร์เวลา นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานีมอบหมายนายแพทย์ประพนธ์ เครือเจริญ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี และเจ้าหน้าที่กลุ่มงานการสาธารณสุข มูลฐานและระบบสุขภาพปฐมภูมิ จัดประชุมคณะกรรมการส่งเสริมและสนับสนุนอาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้าน ระดับจังหวัด กลุ่มเป้าหมายประกอบด้วย คณะกรรมการส่งเสริมและสนับสนุนอาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้าน ระดับจังหวัด จำนวน 28 คน ณ ห้องประชุมร่มโพธิ์ทอง 3 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี
View 12
18/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ