![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/jc7c3ynbkls84s00os.jpg)
วันอังคาร ที่ 18 มิถุนายน 2567 เวลา 14.00 น. ดร.นพ.สมชายโชติ ปิยวัชร์เวลา นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานีมอบหมายนพ.ทวีรัชต์ ศรีกุลวงศ์ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี และ กลุ่มงานควบคุมโรคไม่ติดต่อฯ จัดประชุมทางไกลติดตามและขับเคลื่อนการดำเนินงานด้านยาเสพติด มีผู้เข้าประชุมประกอบด้วย สาธารณสุขอำเภอทุกอำเภอ เจ้าหน้าที่ห้อง ER จาก รพ.ทุกแห่ง /เจ้าหน้าที่งานสุขภาพจิต และ เจ้าหน้าที่งานยาเสพติด จาก รพ.ทุกแห่ง และ รพ.สต.ทุกแห่ง ณ ห้องประชุมทองกวาว สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี
View 8
18/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ