![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1r2gn8n8l5es8skgcs.jpg)
วันที่ 18 มิถุนายน 2567 นายแพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี มอบหมายให้นายชานนท์ พันธ์นิกุล รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่จากกลุ่มงานคุ้มครองผู้บริโภคฯ และกลุ่มงานการแพทย์แผนไทยฯ เข้าร่วมประชุมหารือการจัดนิทรรศการด้านการท่องเที่ยวและการท่องเที่ยวเชิงสุขภาพ ณ โรงแรมสุนีย์แกรนด์ จังหวัดอุบลราชธานี
View 8
18/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ