![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/42xtbjffnfy88swwgs.jpg)
วันจันทร์ที่ 17 มิถุนายน 2567 เวลา 09.30 น. ณ วัดตีตะเรด (ตรีพิฆเนศ) ตำบลดอนฉิมพลี อำเภอบางน้ำเปรี้ยว จังหวัดฉะเชิงเทรา แพทย์หญิงนาตยา มิลส์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพุทธโสธร มอบหมายให้ ผู้ช่วยผู้อำนวยการด้านบริการองค์กร ร่วมกิจกรรมพิธีเปิดโครงการพัฒนา 72 สายน้ำอย่างยั่งยืน เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 โดยมีนายชลธี ยังตรง ผู้ว่าราชการจังหวัดฉะเชิงเทรา เป็นประธาน พร้อมด้วย หัวหน้าส่วนราชการ นายอำเภอบางน้ำเปรี้ยว องค์การบริหารส่วนจังหวัดฉะเชิงเทรา เทศบาลตำบลดอนฉิมพลี ประชาชนจิตอาสา เข้าร่วมพิธีโดยพร้อมเพรียงกัน
View 4
18/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ