![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/h2wsxwn3wpw0cckko0.jpg)
วันอังคารที่ 11 มิถุนายน 2567 เวลา 06.30 น. ณ ศาลาจัตุรมุข หน้าศาลากลางจังหวัดฉะเชิงเทรา อำเภอเมืองฉะเชิงเทรา จังหวัดฉะเชิงเทรา รองผู้อำนวยการโรงพยาบาลพุทธโสธร พร้อมด้วย บุคลากรโรงพยาบาลพุทธโสธร เข้าร่วมขบวนกิจกรรม เดิน วิ่ง ปั่น ธงตราสัญลักษณ์งานเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 เพื่อเป็นการแสดงความจงรักภักดี และสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ เพื่อให้ประชาชนมีส่วนร่วมแสดงความจงรักภักดีต่อพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และส่งเสริมให้ประชาชนดูแลสุขภาพด้วยการออกกำลังกาย
View 4
18/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ