![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/bcwrzu76r5s008o04o.jpg)
รพ.แม่สอด รับมอบเงินบริจาค
วันที่ 18 มิถุนายน 2567 เวลา 12.30 น. ณ หอผู้ป่วยพิเศษ SMC ชั้น 7 อาคารสิรินธรชัยพัฒน์ โรงพยาบาลแม่สอด จังหวัดตาก นายแพทย์สมชาย มีศิริ นายแพทย์ชำนาญการพิเศษ และคณะเจ้าหน้าที่ ให้การต้อนรับ ท่านเจ้าคุณ พระมงคลพัฒนพิธาน เจ้าอาวาสวัดพิพัฒน์มงคล อำเภอทุ่งเสลี่ยม จังหวัดสุโขทัย ได้เดินทางมามอบเงินบริจาค จำนวน 31,000 บาท (สามหมื่นหนึ่งพันบาทถ้วน) ให้กับโรงพยาบาลแม่สอด เพื่อจัดซื้อครุภัณฑ์ทางการแพทย์ จึงขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
View 2
18/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ