![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1sy06whf66kkos4c8w.jpg)
วันที่ 18 มิถุนายน 2567 เวลา 09.00 น. นายแพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธานกำกับ ติดตาม การดำเนินงานโครงการสร้างเสริมสุขภาพและป้องกันโรคระดับเขต (PPA) ปีงบประมาณ 2567 ณ ห้องประชุมภูมโนรมย์ ชั้น 1 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร และในช่วงเวลา 13.00 น. ลงพื้นที่ติดตามผลการดำเนินงานของโครงการดังกล่าวฯ ของเครือข่ายบริการสุขภาพอำเภอดอนตาล จังหวัดมุกดาหาร
ธนัชชา ชาทองยศ พนักงานโสตทัศนศึกษา ข่าว/ส่งข่าว
View 11
18/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ