![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/upbo1q90aqs4cggk08.jpg)
วันจันทร์ ที่ 17 มิถุนายน 2567 เวลา 08.00 น. ดร.นพ.สมชายโชติ ปิยวัชร์เวลา นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี พร้อมคณะเจ้าหน้าที่สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุดรธานีเข้าแถวเคารพธงชาติ และสวดมนต์ไหว้พระเพื่อความเป็นสิริมงคล จากนั้นแจ้งภารกิจการของนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี ขอบคุณทุท่านในการตรวจราชการรอบปกติรอบที่ 2/2567และขอให้สรุปผลการดำเนินงานรอบ 6 เดือนพร้อมกับให้ผลการดำเนินการผ่านเป้าหมายทุกตัวชี้วัด ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมกิจกรรมประจำทุกเช้าวันจันทร์ เพื่อสร้างความสามัคคี และดำรงไว้ซึ่งสถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ ณ บริเวณ ลานเสาธงหน้าตึกอำนวยการสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี
View 11
17/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ