![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1va9losea4bowwk4c0.jpg)
บ่ายวันนี้ (17 มิ.ย.67) “นายแพทย์สมศักดิ์ ประฏิภาณวัตร” ผู้อำนวยการโรงพยาบาลหนองคาย ประธานคณะกรรมการประสานงานสาธารณสุขระดับอำเภอ เป็นประธาน รับการตรวจเยี่ยมและนิเทศงาน คณะกรรมการประสานงานสาธารณสุขระดับอำเภอ (คปสอ.) เมืองหนองคาย เพื่อมอบนโยบายทิศทางการพัฒนา พร้อมทั้งติดตามการนำยุทธศาสตร์ไปสู่การปฏิบัติ ประเด็นการพัฒนา แนวทางการบริหารจัดการ การบริหารงบประมาณ ปีงบประมาณ 2567 และเพื่อเตรียมความพร้อมรับการตรวจราชการและนิเทศงานกรณีปกติ รอบที่ 2/2567 การประชุมครั้งนี้ มี “นายสิทธิศานติ์ ทรัพย์ศิริโสภา” สาธารณสุขอำเภอเมืองหนองคาย ร่วมประชุมครั้งนี้ ณ ห้องประชุมชื่น ระวิวรรณ ชั้น 4 อาคารเฉลิมพระเกียรติ โรงพยาบาลหนองคาย
View 20
17/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ