![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/o37k2x7yjpc4c44kgw.jpg)
สสจ.ร้อยเอ็ด นิเทศ ติดตาม ประเมินผลการปฏิบัติราชการสาธารณสุข รอบที่ 2/2567
ดร.นพ.สุรเดชช ชวะเดช นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดร้อยเอ็ด มอบหมายให้ นางพัชรา ชมภูวิเศษ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดร้อยเอ็ด พร้อมด้วย นพ.กิตติศักดิ์ พนมพงศ์ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดร้อยเอ็ด ผู้บริหารสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดร้อยเอ็ด และคณะ ลงพื้นที่นิเทศ กำกับ ติดตาม และประเมินผลการปฏิบัติราชการสาธารณสุข รอบที่ 2 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ณ ห้องประชุมโรงพยาบาลหนองพอก ซึ่งมี ผู้อำนวยการโรงพยาบาลชุมชน สาธารณสุขอำเภอ คณะบุคลากรเครือข่ายบริการสุขภาพในพื้นที่ 4 อำเภอ ประกอบด้วย อำเภอหนองพอก โพนทอง โพธิ์ชัย และเมยวดี ร่วมให้การต้อนรับ และนำเสนอผลการดำเนินงาน
สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดร้อยเอ็ด
14 มิถุนายน 2567
ธีรศักดิ์ คำแก้ว /ข่าว
โรงพยาบาลโพนทอง /ภาพ
วิทยา โคตรท่าน บรรณาธิการข่าว
View 5
14/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ