![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/bczfadyuxygoo8gw4.jpg)
วันที่ 14 มิถุนายน 2567 นายแพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี มอบหมายให้นางปิยะนุช คันศร นักสาธารณสุขชำนาญการ กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย พร้อมด้วย ดร.จันทร์ฉาย ทองเพ็ญ พยายาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ โรงพยาบาลสรรพสิทธิประสงค์ นายประพิศ ทองคู่ ข้าราชการบำนาญ ผู้เชี่ยวเรื่องระบบบำบัดน้ำเสีย ออกตรวจสอบและให้คำแนะนำ กรณีการจัดการน้ำเสียระหว่างการก่อสร้างระบบบำบัดน้ำเสียใหม่ ณ โรงพยาบาลบุณฑริก อ.บุณฑริก จังหวัดอุบลราชธานี
ธนัชชา ชาทองยศ พนักงานโสตทัศนศึกษา ข่าว/ส่งข่าว
View 6
14/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ