![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1t3fxdlwnsskc0wg4c.jpg)
14 มิถุนายน 2567 เวลา 10.00 น. นายแพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี มอบหมายให้นายธานินทร์ ไชยานุกูล รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี พร้อมด้วยบุคลากรกลุ่มงานพัฒนาคุณภาพและรูปแบบบริการ ร่วมกิจกรรมรณรงค์สุขบัญญัติแห่งชาติ ประจำปี 2567 “รักปอด ไร้พอด (POD) ปลอดภัย ด้วยสุขบัญญัติ ของกระทรวงสาธารณสุข ผ่านระบบออนไลน์ @ ณ ห้องประชุม Conference สสจ.อุบลราชธานี
ธนัชชา ชาทองยศ พนักงานโสตทัศนศึกษา ข่าว/ส่งข่าว
View 8
14/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ