![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/rflhqoy3ny80gg44sw.jpg)
บ่ายวันนี้ (14 มิ.ย.67) “นายแพทย์สมศักดิ์ิ ประฏิภาณวัตร” ผู้อำนวยการโรงพยาบาลหนองคาย “แพทย์หญิงภรณี พรวัฒนา” รองผู้อำนวยการโรงพยาบาลหนองคายด้านการแพทย์ ประชุมติดตามการดำเนินงานการพัฒนาระบบเทคโนโลยีสารสนเทศ วาระการประชุมประกอบด้วย เรื่องสืบเนื่อง/ติดตามการดำเนินงาน ด้านแผนแม่บทเทคโนโลยีสารสนเทศโรงพยาบาล การบริหารจัดการความเสี่ยงเทคโนโลยีสารสนเทศ ด้านการจัดการความมั่นคงปลอดภัย ด้านการจัดการระบบบริการเทคโนโลยีสารสนเทศ ด้านการพัฒนาคุณภาพข้อมูล ด้านการพัฒนาโปรแกรม ด้านการจัดการศักยภาพและสมรรถนะ และวาระอื่น ๆ การประชุมครั้งนี้มี “นายแพทย์ฉัตรชัย บุญประชารัตน์” รองผู้อำนวยการโรงพยาบาลหนองคายด้านการพัฒนาระบบบริการและสนับสนุนบริการสุขภาพ เข้าร่วมประชุมครั้งนี้ ณ ห้องประชุมชื่น ระวิวรรณ ชั้น 4 อาคารเฉลิมพระเกียรติ โรงพยาบาลหนองคาย
View 22
14/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ