![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/vuk3qab1zm88gc0wsg.jpg)
เมื่อวันพฤหัสบดี ที่ 13 มิถุนายน 2567 แพทย์หญิงทิพย์รัตน์ ต้นสกุลประเสริฐ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพังงา พร้อมด้วยบุคลากรกลุ่มงานพัฒนาคุณภาพ (HA) คณะกรรมการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย (ENV) คณะกรรมการป้องกันและควบคุมการติดเชื้อ (IC) และคณะกรรมการบริหารความเสี่ยง (RM) เข้าร่วม Hospital round ประจำเดือนมิถุนายน 2567 ประเด็นสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย เพื่อสร้างมาตรฐานและพัฒนาศักยภาพระบบบริการสุขภาพของโรงพยาบาลพังงา ณ หอผู้ป่วยอายุรกรรม หอผู้ป่วยศัลยกรรม และตึกฉลองราชสมบัติ
View 12
14/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ