![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2n5lgt19uhgkoc0gwg.png)
วันที่ 14 มิถุนายน 2567 เวลา 06.00 น.
นายแพทย์สุนทร ธีรพัฒนพงศ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสิรินธร จังหวัดขอนแก่น มอบหมายให้นายประกิต คำพิชิต รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหาร พร้อมด้วย นางรัตนา เนินลพ รองผู้อำนวยการฝ่ายการพยาบาล และคณะเจ้าหน้าที่ร่วมกิจกรรมเดิน วิ่ง ปั่น ธงตราสัญลักษณ์งานเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 เพื่อเป็นการแสดงความจงรักภักดีและสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณของสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ณ เทศบาลตำบลบ้านแฮด อำเภอบ้านแฮด จังหวัดขอนแก่น
Facebookโรงพยาบาลสิรินธร จังหวัดขอนแก่น
https://www.sirinthornhospital.go.th
View 19
14/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ