![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/zzr8ma71p1c04o0wg.jpg)
วันที่ 14 มิถุนายน 2567 เวลา 09.00 น. นายแพทย์นรเทพ อัศวพัชระ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดระนอง พร้อมด้วยนายแพทย์ถาวร สาลี รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดระนอง และนายพิเชษฐ์ บุญเซียม รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดระนอง ร่วมประชุมคณะกรรมการบริหารเขตสุขภาพที่ 11 ครั้งที่ 6/2567 โดยมีนายแพทย์ศักดา อัลภาชน์ ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 11 เป็นประธานในการประชุม ณ ห้องประชุมราชพฤกษ์ ชั้น 6 อาคารบ้านคุณพุ่ม โรงพยาบาลวชิระภูเก็ต อำเภอเมือง จังหวัดภูเก็ต
View 25
14/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ