![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1k4rgvh231c0so84kc.jpg)
วันที่ 13 มิถุนายน 2567 คุณอุทัยวรรณ วิบูลกิจธนากร หัวหน้ากลุ่มภารกิจด้านการพยาบาล พร้อมด้วยหัวหน้ากลุ่มงาน หัวหน้างาน ร่วมปฐมนิเทศนักศึกษาฝึกประสบการณ์ทางการพยาบาล จากมหาวิทยาลัยอุบลราชธานี
ณ ห้องประชุมรัตนพฤกษ์ ชั้น 4 อาคาร 5 โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชเดชอุดม
View 4
14/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ