![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1jym05mn36jo480k04.jpg)
วันที่ 13 มิถุนายน 2567 โรงพยาบาลขอนแก่น นำโดยนายนิชิต เสนไสย รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหาร พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลขอนแก่น ร่วมในพิธีเปิดกิจกรรมเดิน วิ่ง ปั่น ธงตราสัญลักษณ์งานเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 เพื่อเป็นการแสดงความจงรักภักดีและสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว โดยมีนายไกรสร กองฉลาด ผู้ว่าราชการจังหวัดขอนแก่น เป็นประธานในพิธี นำคณะข้าราชการ หน่วยงานภาครัฐ ภาคเอกชน และประชาชน เข้าร่วมพิธี ณ ห้องประชุมแก่นเมือง ศาลากลางจังหวัดขอนแก่น
View 13
13/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ