![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/nxh794v54wg8wgs80g.jpg)
วันที่ 13 มิถุนายน 2567 เวลา 13.00 น. นายแพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี ร่วมออกพื้นที่เพื่อรับตรวจราชการ เครือข่ายบริการสุขภาพอำเภอศรีเมืองใหม่ และโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลลาดควาย อำเภอศรีเมืองใหม่ จังหวัดอุบลราชธานี รอบที่ 2 ปีงบประมาณ 2567 ณ ห้องประชุมอินทนิล โรงพยาบาลศรีเมืองใหม่ จังหวัดอุบลราชธานี
ธนัชชา ชาทองยศ พนักงานโสตทัศนศึกษา ข่าว/ส่งข่าว
View 10
13/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ