![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2j1ajojqe16o80k8wg.jpg)
วันพฤหัสบดี ที่ 13 มิถุนายน 2567 เวลา 09.00 น. ดร.นพ.สมชายโชติ ปิยวัชร์เวลา นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี พร้อมด้วยนายแพทย์ทรงเกียรติ เล็กตระกูล ผู้อำนวยการโรงพยาบาลอุดรธานี ผู้บริหารและเจ้าหน้าที่เกี่ยวข้อง รับการตรวจราชการและนิเทศงานกรณีปกติ รอบที่ 2/2567 โดยนายแพทย์วีรวุฒิ อิ่มสำราญ ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข ประธานทีมตรวจ พร้อมด้วยนายแพทย์ชัยวัฒน์ พัฒนาพิศาลศักดิ์ สาธารณสุขนิเทศก์ เขตสุขภาพที่ 8 พร้อมด้วยคณะตรวจราชการ ร่วมรับฟังผลการดำเนินงานตามนโยบายและประเด็นการตรวจราชการ ผ่านระบบZoommeeting ให้ผู้บริหาร และเจ้าหน้าที่หน่วยงานสาธารณสุขในจังหวัดอุดรธานีร่วมรับฟัง เพื่อพัฒนาการดำเนินงาน ให้มีประสิทธิภาพและบรรลุเป้าหมาย ณ ห้องประชุมชั้น 7 โรงพยาบาลอุดรธานี
View 17
13/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ