![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/vgrxnev04zkwg8gw0c.jpg)
วันพฤหัสบดี ที่ 13 มิถุนายน 2567 เวลา 08.00 น. ดร.นพ.สมชายโชติ ปิยวัชร์เวลา นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานีพร้อมด้วย กลุ่มงานควบคุมโรคไม่ติดต่อฯ กลุ่มงานควบคุมโรค และผู้รับผิดชอบงานยาเสพติด งานระบาดวิทยา ร่วมประชุมMorning Brief เพื่อติดตามข้อสั่งการเร่งด่วนตามนโยบายสำคัญของรัฐบาล และเร่งรัดปฏิบัติการดำเนินงานป้องกัน ปราบปราม และแก้ไขปัญหายาเสพติด โดย นายวันชัย คงเกษม ผู้ว่าราชการจังหวัดอุดรธานี เป็นประธาน ทั้งนี้การประชุมได้ส่งสัญญาณทางไกลไปยังที่ว่าการอำเภอ 20 แห่งของจังหวัดอุดรธานี ณ ห้องประชุมคำชะโนด ศาลากลางจังหวัดอุดรธานี
View 17
13/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ