![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/k23yrg3oysgggs4s4k.jpg)
วันพฤหัสบดี ที่ 13 มิถุนายน 2567 แพทย์หญิงทิพย์รัตน์ ต้นสกุลประเสริฐ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพังงา พร้อมด้วยนางสิริลักษณ์ แจ่มจรัส หัวหน้าฝ่ายบริหารทั่วไป โรงพยาบาลพังงา เป็นตัวแทนส่งมอบรถยนต์พยาบาล TOYOTA หมายเลขทะเบียน 80-3930 พังงา จำนวน 1 คัน ด้วยวิธีการโอนกรรมสิทธิ์รถยนต์ดังกล่าว ให้กับวัดป่าอุทยานเฉลิมพระเกียรติ (วัดเขาม่วง) โดยมีพระครูสุกิตติโสภณ อัตตสาโร (พระอาจารย์เขียว) เจ้าอาวาส วัดป่าอุทยานเฉลิมพระเกียรติ (วัดเขาม่วง) ตัวแทนรับมอบ เพื่อส่งมอบต่อให้กับ มูลนิธิวัดเก่าเจริญธรรม ใช้ในกิจกรรมต่างๆ ของมูลนิธิ ณ วัดป่าอุทยานเฉลิมพระเกียรติ (วัดเขาม่วง) ตำบลบางเตย อำเภอเมือง จังหวัดพังงา
View 11
13/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ