![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/lwmleingy74g8w08ok.jpg)
รพ.แม่สอด รับมอบอาหารและน้ำดื่ม
วันที่ 12 มิถุนายน 2567 เวลา 10.0 น. ณ อาคารกรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา โรงพยาบาลแม่สอดจังหวัดตาก คณะกรรมการ CareD+ และชมรมจริยธรรมโรงพยาบาลแม่สอด ให้การต้อนรับ คุณนฤชล เปรมศรี และคุณพิศมัย จูฑะมงคล ได้เดินทางมามอบขนมไทย จำนวน 60 ชุด และคุกกี้ฮ่องกง ข้าวซอย น้ำชา จำนวน 36 ชุด เพื่อมอบให้กับเจ้าหน้าที่ และสำหรับตู้เติมรัก ปันสุข จึงขอบพระคุณมา ณ โอกาสนี้
View 4
13/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ