![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/huxgysi64dkoskscw.jpg)
วันที่ 12 มิถุนายน 2567 เวลา 10.00 น. ณ อาคารกรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา โรงพยาบาลแม่สอด จังหวัดตาก นางอาทิตยา ศรีม่วง พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ และเจ้าหน้าที่ให้การต้อนรับคุณวรวรรณ ภู่จันทร์ พร้อมครบครัว ได้เดินทางมามอบพัดลมตั้งโต๊ะ จำนวน 4 เครื่อง และมอบเงินบริจาค จำนวน 10,000 บาท (หนึ่งหมื่นบาทถ้วน) ให้กับโรงพยาบาลแม่สอด ซึ่งจะนำไปใช้ตามวัตถุประสงค์ของผู้บริจาคต่อไป จึงขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
View 4
13/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ