![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/5k40kijnxbgogc0gs4.gif)
วันพุธที่ 12 มิถุนายน 2567 เวลา 10.30 น. “นพ.สุรพงษ์ ผดุงเวียง” นพ.สสจ.หนองคาย มอบหมายให้ ”นายไพรจิตร ศิริมงคล “รอง นพ.สสจ.หนองคาย เป็นประธานเปิดการประชุมคัดเลือกการดำเนินงานผู้สูงอายุดีเด่น ระดับจังหวัด ประจำปีงบประมาณ 2567 โดยมี “นางสุธิดา ดวงพุทธา“ รองหัวหน้ากลุ่มงานส่งเสริมสุขภาพ กล่าวรายงาน เพื่อสร้างขวัญกำลังใจให้กับบุคลากร และการพัฒนาตนเองในการขับเคลื่อนงานด้านการดูแลผู้สูงอายุให้ได้มาตรฐานอย่างต่อเนื่อง โดยกำหนดจัดขึ้นระหว่างวันที่ 12 – 13 มิถุนายน 2567 ผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย เจ้าหน้าที่ที่รับผิดชอบงาน และภาคีเครือข่ายที่เกี่ยวข้อง จำนวน 100 คน ณ ห้องประชุมสวัสดิ์ สัมพาหะ ชั้น 2 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองคาย
0
View 10
12/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ