![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/svxvv5rts3k0ogoskg.gif)
วันพุธที่ 12 มิถุนายน 2567 เวลา 13.30 น.“นายแพทย์สุรพงษ์ ผดุงเวียง” นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองคายมอบหมายให้ ”นางสาวยลจิต บุตรเวทย์“ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองคาย ร่วมประชุมคณะอนุกรรมการส่งเสริมและพัฒนาคุณภาพชีวิตคนพิการประจำจังหวัด เพื่อพิจารณาหรือปฏิบัติการให้เป็นไปตามพระราชบัญญัติส่งเสริมและพัฒนาคุณภาพชีวิตคนพิการ พ.ศ. 2560 โดยมี “นายจำลักษ์ กันเพ็ชร์” รองผู้ว่าราชการจังหวัดหนองคายเป็นประธานในการประชุมฯ ณ ห้องประชุมศูนย์บริการคนพิกาจังหวัดหนองคาย ชั้น 1 ศาลากลางจังหวัดหนองคาย
View 11
12/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ