![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/bpvrqxb12ggscow4gs.jpg)
เช้าวันนี้ (12 มิ.ย 67) “นายแพทย์สมศักดิ์ ประฏิภาณวัตร” ผู้อำนวยการโรงพยาบาลหนองคาย “แพทย์หญิงภรณี พรวัฒนา” รองผู้อำนวยการโรงพยาบาลหนองคายด้านการแพทย์ ร่วมโครงการ “สภากาแฟ” (Morning talk) ครั้งที่ 5/2567 โดยมี “นายสมภพ สมิตะสิริ” ผู้ว่าราชการจังหวัดหนองคาย เป็นประธาน จังหวัดหนองคาย ได้กำหนดจัดงาน “สภากาแฟ” ขึ้นเป็นประจำทุกเดือน โดยครั้งนี้ ตำรวจภูธรจังหวัดหนองคาย เป็นเจ้าภาพ วัตถุประสงค์ เพื่อให้ส่วนราชการ และภาคเอกชนในจังหวัด ได้พบปะหารือ แลกเปลี่ยนเรียนรู้การทำงานเพื่อการประสานงานที่ดีของส่วนราชการ ภาครัฐ ภาคเอกชน นับเป็นอีกช่องทางหนึ่งที่จะทำให้เกิดการประสานงานเป็นเครือข่าย การทำงานทีมีประสิทธิภาพมากยิ่งขึ้น ณ โรงแรมพันล้าน บูติค รีสอร์ทหนองคาย อำเภอเมืองหนองคาย จังหวัดหนองคาย
View 21
12/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ