![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/7cf26o74fo8wso4w8.jpg)
วันที่ 12 มิถุนายน 2567 นายแพทย์ธวัชชัย ปานทอง ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพะเยา มอบหมายให้ แพทย์หญิงดวงหทัย พงษ์พนัศ นายแพทย์เชี่ยวชาญ และคณะ รับมอบบริจาคพัดลมโคจรติดเพดาน จำนวน 7 เครื่อง จาก คุณรัตนวัชร์ นุชบุษบา คุณจิตติมา จริยาเมธา คุณมรัญญา ศิขันธ์ คุณอัมพร ลิ้มมณีวิจิตร และ ว่าที่ร.ต.สุทธิพงศ์ อดุลโภคาธร มอบให้กับหอผู้ป่วยกุมารเวชกรรม โรงพยาบาลพะเยา
ในนามของคณะผู้บริหารและเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลพะเยา กราบขอบพระคุณและขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ทั้งหลายในสากลโลก จงดลบันดาลให้ท่านและครอบครัว จงประสบแต่ความสุข ความเจริญด้วยจตุรพิธพรชัย ในสิ่งอันพึงปรารถนาทุกประการ กราบขอบพระคุณและขออนุโมทนาบุญค่ะ
View 7
12/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ