![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/j4ti0jw7wlk4sogcs.jpg)
วันพุธที่ 12 มิถุนายน พ.ศ. 2567 เวลา 13.30 น. นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู มอบหมายให้ ทพญ.วรางคณา อินทโลหิต รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัด (ด้านวิชาการวิจัยและภาคประชาชน) เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการตรวจประเมินคุณภาพมาตรฐาน ในการบริการสุขภาพปฐมภูมิ (คปคม.) จังหวัดหนองบัวลำภู ปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 โดยมี กลุ่มงานพัฒนาคุณภาพและรูปแบบบริการ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู พร้อมด้วย ผู้แทนจาก โรงพยาบาลหนองบัวลำภู, กองสาธารณสุข อบจ.หนองบัวลำภู, สำนักงานสาธารณสุขอำเภอ, โรงพยาบาลชุมชน, รพ.สต. ทุกแห่งและชมรม อสม.จังหวัดหนองบัวลำภู เข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมเอราวัณ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู
View 7
12/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ