![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/wojk7sdtixc8owsc0o.jpg)
วันที่ 12 มิถุนายน 2567 นายแพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี มอบหมายให้ จนท.กลุ่มงานควบคุมโรคติดต่อ โดยงานระบาดวิทยา เข้าร่วมเป็นวิทยากรบรรยาย โครงการเฝ้าระวังสอบสวนและควบคุมโรคติดต่อที่เป็นปัญหาในพื้นที่ การส่งรายงานระบบเฝ้าระวัง (DDS) และการควบคุมไข้เลือดออก ณ สสอ.น้ำยืน อ.น้ำยืน จ.อุบลราชธานี
ธนัชชา ชาทองยศ พนักงานโสตทัศนศึกษา ข่าว/ส่งข่าว
View 7
12/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ