![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1dyqk3s7jr284cw4sg.jpg)
วันพุธที่ 12 มิถุนายน 2567 เวลา 09.00 น. นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู มอบหมายให้ ทพญ.วรางคณา อินทโลหิต รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัด (ด้านวิชาการวิจัยและภาคประชาชน) เป็นประธานการประชุมชี้แจงระบบสุขภาพสำหรับทันตแพทย์บรรจุใหม่ โดยมี กลุ่มงานทันตสาธารณสุข สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู และบุคลากรด้านทันตแพทย์ที่บรรจุใหม่ เข้าร่วมในการประชุม ณ ห้องประชุมจันทร์กระจ่างฟ้า สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู
View 6
12/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ