![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/667uw9sxlwkkk0oo0s.jpg)
วันศุกร์ที่ 7 มิถุนายน 2567 เวลา 08.30 น. นายแพทย์ภุชงค์ ชื่นชม รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเชียงราย เป็นประธานการประชุมประชุมเพื่อเตรียมความพร้อมการตรวจราชการ ครั้งที่ 2 ประจำปี 2567 เขตสุขภาพที่ 1 ประเด็นโครงการราชทัณฑ์ปันสุข ทำความดีเพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์ โดยมีคณะผู้บริหาร และบุคลากรในสังกัดที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมการประชุม เพื่อร่วมหารือ และติดตามการดำเนินงานตามข้อสั่งการจากการตรวจราชการ ครั้งที่ 1 ณ ห้องประชุมพุทธรักษา สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดเชียงราย
View 6
12/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ