![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1uvgaohr1zescok0g0.jpg)
เมื่อวันที่ 11 มิถุนายน 2567 กลุ่มงานเวชศาสตร์ฉุกเฉิน โรงพยาบาลบุรีรัมย์ รับการเยี่ยมตรวจประเมิน หน่วยปฏิบัติการอำนวยการขั้นพื้นฐาน 1669 จากสถาบันการแพทย์ฉุกเฉินแห่งชาติ โดยมี นพ.วุฒิชัย มัดจุปะ ผู้ช่วยผู้อำนวยการด้านพัฒนาคุณภาพงานอุบัติเหตุและฉุกเฉินและระบบส่งต่อ พร้อมด้วยคุณสมจิตร์ จำปาแดง รองผู้อำนวยการกลุ่มภารกิจด้านการพยาบาล , พญ.ภัทรา สนหอม รองผู้อำนวยการฝ่ายกิจการพิเศษ, พญ.ศิริลักขณา รูขะจี หัวหน้ากลุ่มงานเวชศาสตร์ฉุกเฉิน และ นพ.ศิริวุฒิ ศิริเดชอุดม แพทย์ผู้รับผิดชอบศูนย์ปฎิบัติการการแพทย์ฉุกเฉินโรงพยาบาลบุรีรัมย์และทีมงาน เข้าร่วมรับการประเมิน ณ ห้องประชุม 902 ชั้น 9 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ในโอกาสฉลองพระชนมายุ 5 รอบ 2 เมษายน 2558
View 17
12/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ