![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/qnfktt66su80cwkcso.jpg)
วันที่ 5 มิถุนายน 2567 นายแพทย์ประวีณ ตัณฑประภา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมาเป็นประธานในการซ้อมนำเสนอ Service Profile ของกลุ่มงานอายุรกรรม กลุ่มงานผู้ป่วยนอก กลุ่มงานเวชศาสตร์ฉุกเฉิน และกลุ่มงานโภชนศาสตร์ โดยมี หัวหน้ากลุ่มงานของแต่ละกลุ่มงานเป็นผู้นำเสนอ พร้อมมี คณะผู้บริหาร ทีมคณะกรรมการพัฒนาคุณภาพ โรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมา เข้าร่วมรับฟังและเสนอแนะ เพื่อเป็นการเตรียมความพร้อมรับประเมินการรับรองกระบวนการคุณภาพ Re-Accreditation ครั้งที่ 4 และทบทวนข้อมูลการพัฒนาคุณภาพแต่ละกลุ่มงานให้มีรูปแบบการนำเสนอ Service Profile ที่เป็นไปในทิศทางเดียวกัน
View 12
06/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ