![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/mt9wi002ukg4cogkg0.gif)
วันอังคารที่ 4 มิถุนายน 2567 เวลา 13.30 น. “นายแพทย์สุรพงษ์ ผดุงเวียง” นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองคาย เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการวางแผนและประเมินผล สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองคาย ครั้งที่ 5/2567 ร่วมกับ คณะผู้บริหาร สสจ.หนองคาย/รพ.หนองคาย, ผอ.รพ., สสอ., หัวหน้ากลุ่มงาน/งาน สสจ.หนองคาย โดยวาระการประชุมประกอบด้วย นโยบายกระทรวงสาธารณสุข, เรื่องจากที่ประชุม TMM เดือนเมษายน 2567, ผลการดำเนินงานตามประเด็นตรวจราชการ, โครงการ 30 บาท รักษาทุกที่ ด้วยบัตรประชาชนใบเดียว, สถานการณ์โรคติดต่อและภัยสุขภาพที่ต้องเฝ้าระวัง, การส่งต่อผู้ป่วยรับบริการโรงพยาบาลแม่ข่าย, application sakhraihos rider และวาระอื่น ๆ ที่เกี่ยวข้อง ณ ห้องประชุมชื่น ระวิวรรณ โรงพยาบาลหนองคาย
View 24
05/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ