![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/n16byyh75yoso0cog0.jpg)
วันพุธที่ 5 มิถุนายน พ.ศ. 2567 เวลา 13.30 น. นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู มอบหมายให้ ทพญ.วรางคณา อินทโลหิต รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัด (ด้านวิชาการวิจัยและภาคประชาชน) เป็นประธานการประชุมติดตามการดำเนินงานการขับเคลื่อนงาน ของคณะกรรมการพัฒนาชีวิตระดับอำเภอ (พชอ.)โดยมี กลุ่มงานพัฒนาคุณภาพและรูปแบบบริการ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู พร้อมด้วย สำนักงานสาธารณสุขอำเภอทุกแห่ง เข้าร่วมการประชุมผ่านระบบ Zoom Meeting ณ ห้องประชุมจันทร์กระจ่างฟ้า สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู
View 42
05/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ