![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/38u3lj2a1skkok0g00.jpg)
วันที่ 4 มิถุนายน 2567 เวลา 09.00 น. นายศักดิ์ดา ธานินทร์ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเชียงราย ได้รับมอบหมายจาก นพ.วัชรพงษ์คำหล้า นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเชียงราย เข้าร่วมต้อนรับคณะกรรมการประเมินสำนักงานสาธารณสุขอำเภอ(สสอ.)ดีเด่นและโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบล(รพ.สต.)ดีเด่น ประจำปี 2567 เขตสุขภาพที่ 1 โดยลงพื้นที่ในภาคเช้า ณ โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลแม่สาย อำเภอแม่สาย จังหวัดเชียงราย และภาคบ่าย ณ สำนักงานสาธารณสุขอำเภอเมือง จังหวัดเชียงราย
View 15
05/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ