![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/o3sn96xky28skwccc.jpg)
วันจันทร์ที่ 3 มิถุนายน 2567 เวลา 17.30 น. นายแพทย์วัชรพงษ์ คำหล้า นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเชียงราย พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และบุคลากรในสังกัด ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี ในโอกาสเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2567 โดยมี นายพุฒิพงศ์ ศิริมาตย์ ผู้ว่าราชการจังหวัดเชียงราย เป็นประธานในพิธี ณ หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฎเชียงราย อำเภอเมืองเชียงราย จังหวัดเชียงราย
View 14
05/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ