![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/nse3fj4l48gok0scw0.jpg)
วันจันทร์ ที่ 3 มิถุนายน 2567 เวลา 15.00 น. นายศักดิ์ดา ธานินทร์ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเชียงราย พร้อมด้วยบุคลากรกลุ่มงานส่งเสริมสุขภาพ ได้รับมอบหมายจากนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเชียงรายให้ร่วมพิธีส่งมอบธงตราสัญลักษณ์ งานเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 จังหวัดเชียงราย ให้จังหวัดพะเยา ณ องค์การบริหารส่วนตำบลแม่เย็น อ.พาน จ.เชียงราย
View 12
05/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ