![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/kboowrji2a88wsscsc.jpg)
วันอาทิตย์ที่ 2 มิถุนายน 2567 เวลา 13.00 น. ทพ.ฉลองชัย สกลวสันต์ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเชียงราย พร้อมด้วยนายปชนน อนุพงศานุกูล, นายนรุตม์ชัย แก้วสอน ผู้ช่วยนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเชียงราย พร้อมด้วยบุคลากรสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดเชียงราย ร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาปลูกต้นไม้และทำฝาย เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี 3 มิถุนายน 2567 โดยมี นายประเสริฐ จิตต์พลีชีพ รองผู้ว่าราชการจังหวัดเชียงราย เป็นประธานในพิธีเปิด ณ วัดดอยอินทรีย์ ต.ดอยฮาง อ.เมืองเชียงราย จ.เชียงราย
View 14
05/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ