![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/112pyenugg9cco4s0s.jpg)
วันเสาร์ ที่ 1 มิถุนายน 2567 เวลา 07.30 น. นายแพทย์วัชรพงษ์ คำหล้า นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเชียงราย พร้อมด้วย นายณรงค์ ลือชา รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเชียงราย นายอนุรักษ์ ศรีใจ ผู้ช่วยนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเชียงราย และบุคลากรสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดเชียงราย ร่วมพิธีรับธงตราสัญลักษณ์ฯ และพิธีปล่อยขบวนเดิน วิ่ง ปั่น ธงตราสัญลักษณ์ฯ โดยมีนายพุฒิพงศ์ ศิริมาตย์ ผู้ว่าราชการจังหวัดเชียงราย เป็นประธานในพิธี ณ บริเวณด่านพรมแดนแม่สายแห่งที่ 1 อำเภอแม่สาย จังหวัดเชียงราย
View 13
05/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ