![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/n98wwmsqhdcskcgk4w.jpg)
วันพฤหัสบดี ที่ 30 พฤษภาคม 2567 เวลา 07.30 น. ที่ ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติ GMS จังหวัดเชียงราย นพ.วัชรพงษ์ คำหล้า นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเชียงราย พร้อมด้วยนายศักดิ์ดา ธานินทร์ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเชียงราย และบุคลากรกลุ่มงานการสาธารณสุขมูลฐานและระบบสุขภาพปฐมภูมิ เข้าร่วมประกอบพิธี วันที่ระลึกพระบาทสมเด็จพระปกเกล้าเจ้าอยู่หัว ประจำปี 2567 จังหวัดเชียงราย โดยมีนายพุฒิพงศ์ ศิริมาตย์ ผู้ว่าราชการจังหวัดเชียงราย เป็นประธาน ทั้งนี้การจัดพิธีเพื่อเป็นการน้อมรำลึกถึงพระมหากรุณาที่คุณ และพระเกียรติคุณของพระบาทสมเด็จพระปกเกล้าเจ้าอยู่หัว
View 12
05/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ