![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/aeahwzi3k48cccgkwk.jpg)
วันพุธที่ 5 มิถุนายน พ.ศ. 2567 เวลา 09.00 น. นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู มอบหมายให้ นพ.รวมพล เหล่าหว้าน รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัด (ด้านเวชกรรมป้องกัน) เป็นประธานการประชุมและบรรยายในหัวข้อแผนปฏิบัติการเร่งรัดการดำเนินงานป้องกันปราบปรามและแก้ไขปัญหายาเสพติด ระยะเร่งด่วน 3 เดือน (1 มิถุนายน - 31 สิงหาคม พ.ศ.2567) โดยมี กลุ่มงานควบคุมโรคไม่ติดต่อ สุขภาพจิตและยาเสพติด สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู สำนักงานสาธารณสุขอำเภอทุกแห่งและโรงพยาบาลทุกแห่ง เข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมเอราวัณ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู
View 35
05/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ