![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/tphyov8ima8c08ck84.jpg)
วันที่ 3 มิถุนายน 2567 เวลา 07.00 น. นายแพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี พร้อมด้วยคณะเจ้าหน้าที่กลุ่มงานควบคุมโรคติดต่อ เข้าร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้า ฯ พระบรมราชินี ในพิธีทำบุญตักบาตร เนื่องใน "โอกาสวันเฉลิมพระชมมพรรษา 3 มิถุนายน 2567" ณ หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฎอุบลราชธานี
ธนัชชา ชาทองยศ พนักงานโสตทัศนศึกษา ข่าว/ส่งข่าว
View 44
05/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ