![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1h0zthix3rxcggg0ss.jpg)
วันที่ 4 มิถุนายน 2567 โรงพยาบาลเสนา ให้การต้อนรับ สำนักงานประกันสังคมจังหวัดพระนครศรีอยุธยา นำโดยคุณปรียาภัทร์ ไตรเมธีลักษณ์ ประกันสังคมจังหวัดพระนครศรีอยุธยา พร้อมทีม เข้ามอบของเยี่ยม แก่ผู้ประกันตน ที่นอนรักษาตัวในโรงพยาบาลเสนา เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี โดยมี นายแพทย์ธัชชัย บำรุงสงฆ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลเสนา แพทย์หญิงมนชยา รักษาวงศ์ รองผู้อำนวยการกลุ่มภารกิจด้านพัฒนาระบบบริการ และสนับสนุนบริการสุขภาพ พร้อมคณะเจ้าหน้าที่ ร่วมให้การต้อนรับ ณ โรงพยาบาลเสนา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
View 14
04/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ