![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2rzshozbt4ysc00c8g.jpg)
วันนี้ (3 มิถุนายน 2567) นางนฤมล ศรีสรรพ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหาร โรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมาเป็นผู้แทน นำคณะเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลมหาราชฯ เข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตรข้าวสารอาหารแห้ง แด่พระภิกษุสงฆ์และสามเณร จำนวน 47 รูป เพื่อถวายเป็นพระราชกุศลแด่สมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2567 ซึ่งจังหวัดนครราชสีมาจัดขึ้น ณ ลานอนุสาวรีย์ท้าวสุรนารี โดยมี นายชัยวัฒน์ ชื่นโกสุม ผู้ว่าราชการจังหวัดนครราชสีมาเป็นประธาน
View 16
03/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ