![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1h16npb84wys4g8wgs.jpg)
วันพุธ ที่ 29 พฤษภาคม 2567 เวลา 13.00 น. โรงพยาบาลลำพูนเข้าร่วมโครงการฝึกอบรมเพิ่มพูนองค์ความรู้บุคลากรของกรมการปกครอง ประจำจังหวัดลำพูน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ 2567 โดยแพทย์หญิงภาวิณี เอี่ยมจันทน์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลลำพูน มอบหมายให้ แพทย์หญิงจันทรทิพย์ จิตรวงค์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการด้านการสื่อสารองค์กรและกิจกรรมสัมพันธ์ พร้อมคณะทำงานสื่อสารองค์กร ร่วมเป็นวิทยากรให้ความรู้ในเรื่อง “ เทคนิคการให้บริการที่ดี ” แก่ผู้เข้ารับการฝึกอบรม โดยกิจกรรมนี้ กระตุ้นความตระหนักรู้ในการพัฒนางานบริการให้ดียิ่งขึ้น เพื่อเป็นประโยชน์ต่อผู้มารับบริการ พร้อมสอดแทรกความสนุกสนานแก่ผู้เข้าอบรมเป็นอย่างยิ่ง ณ ห้องประชุมจามเทวี ชั้น 4 ศาลางกลางจังหวัดลำพูน
View 12
30/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ