![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/dhccgf0wlx4wo0gwok.jpg)
วันพุธ ที่ 29 พฤษภาคม 2567 เวลา 08.30 น. ดร.นพ.สมชายโชติ ปิยวัชร์เวลา นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานีมอบหมายนายเรวัฒน์ ศิรินิกร รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี และกลุ่มงานควบคุมโรคไม่ติดต่อ สุขภาพจิต และยาเสพติด ร่วมการตรวจเยี่ยมโครงการสร้างเครือข่ายการมีส่วนร่วมของประชาชนในการป้องกันอาชญากรรมระดับตำบล (Stronger Together) โดย พล.ต.ต.พิษณุ อุณหเสรี รองผู้บัญชาการตำรวจภูธรภาค 4 เป็นประธานคณะตรวจติดตามงาน ณ ชุมชนบ้านเหล่า2 ต.หมากแข้ง อ.เมือง จ.อุดรธานี
View 61
29/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ