![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1cprl6x4jwro88k0kk.gif)
วันพุธที่ 29 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.30 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นายแพทย์ณัฐนนท์ พีระภาณุรักษ์ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร เข้าร่วมประชุมติดตามงานตามนโยบาย บัตรประชาชนใบเดียวใช้บริการได้ทุกที่ เขตสุขภาพที่ 10 ผ่านระบบ Webex Conferance ณ ห้องประชุม 242 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร โดยมีเจ้าหน้าที่กลุ่มงานดิจิทัลสุขภาพ และกลุ่มงานประกันคุณภาพ เข้าร่วมการประชุม
View 14
29/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ