![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2nmi620uf4ysoo48go.gif)
วันพุธ ที่ 29 พฤษภาคม 2567 เวลา 13.30 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ ภก.สุภาพ วงศ์พัฒนวุฒิ หัวหน้ากลุ่มงานคุ้มครองผู้บริโภคและเภสัชสาธารณสุข เป็นประธานการประชุมเครือข่าย อย.น้อย จังหวัดมุกดาหาร โดยมีเจ้าหน้าที่จากสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดมุกดาหาร สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษามุกดาหาร สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษามุกดาหาร คุณครูอนามัยโรงเรียนในเขตจังหวัดมุกดาหาร และ เครือข่าย คบส. ทุกอำเภอเข้าร่วมประชุม จำนวน 77 คน เพื่อติดตามผลการดำเนินงาน ฐานข้อมูลปัจจุบัน พร้อมทั้งหารือการจัดอบรมพัฒนาศักยภาพเครือข่าย อย.น้อย จังหวัดมุกดาหารที่จะจัดขึ้นในเดือนกรกฏาคม 2567 อีกด้วย ณ ห้องประชุมภูสระดอกบัว (221) สำนักงานสาธารณจังหวัดมุกดาหาร และ ผ่านระบบ Webex
View 18
29/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ